Smart TV LG 43 inch 43LM5750PTC
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Tivi của LG
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Tivi & Phụ kiện > Tivi || Smart TV LG 43 inch 43LM5750PTC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Smart TV LG 43 inch 43LM5750PTC
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Loại màn hình hiển thị: FHD
Độ phân giải: 1920*1080
Kích thước: 43
Tốc độ làm mới: 60Hz
Chip xử lý thông minh: Bộ xử lý bốn nhân
HDR10 Pro: - / Có / Có / Có (Chỉ 2K) (HDMI 1.4)
Công suất loa ngoài: 10W (5W mỗi kênh)
Chế độ âm thanh vòm: Surround mode DTS Virtual:X
ThinQ: Sẵn sàng
Loa tương thích thông minh - Smart Speaker Compatible: Có
Hệ điều hành (webOS) - Hệ điều hành (OS): webOS Smart TV
Chia sẻ màn hình: Có
Trọng lượng không có chân đỡ: 8 , Trọng lượng có chân đỡ: 8,1
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT:
Nâng cấp màu sắc sống động
Virtual Surround Plus
Dolby Audio
Trải nghiệm âm thanh chất lượng rạp hát rõ hơn, ngập tràn hơn tại gia đình với Dolby Audio trên TV.
Bộ Xử Lý Lõi Tứ
LG ThinQ
Chính sách bảo hành:
Trung Tâm Thông Tin Khách Hàng / Customer Information Center: 18001503 (Miễn phí cước gọi/Toll free)
Hotline cho Khách hàng nước ngoài: 0901.351.351 hoặc 0374.000.555
(Nhánh 1: Tổng đài tiếng Hàn Quốc và Nhánh 2: Tổng đài tiếng Anh)
Thời hạn bảo hành:
- Thời hạn bảo hành tính từ Ngày mua/: 24 tháng/months
- Thời hạn tính từ Ngày sản xuất/ Warranty period from Manufacture date:
+ Nếu có ngày kích hoạt SW (*) hoặc có hóa đơn mua hàng: 36 tháng
+ Nếu chưa kích hoạt SW và không có hóa đơn mua hàng: 30 tháng/months
Hình ảnh sản phẩm