Pin Sạc 20V ingco Pin FBLI2001 20V/2Ah , Pin FBLI2002 20V/4.Ah, Sạc 20V FCLI2001
Thương hiệu: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Pin và dụng cụ sạc pin của Ingco
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Pin || Pin Sạc 20V ingco Pin FBLI2001 20V/2Ah , Pin FBLI2002 20V/4.Ah, Sạc 20V FCLI2001
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Pin Sạc 20V ingco Pin FBLI2001 20V/2Ah , Pin FBLI2002 20V/4.Ah, Sạc 20V FCLI2001
Pin sạc ingco 20V:
1/ FBLI2001 Pin Litium 20V/2Ah
Điện thế: 20V, Dung lượng pin Lithium -ion: 2.0Ah, pin có đèn
LED hiển thị dung lượng của pin, Phù hợp cho nhiều loại máy
Ingco 20V, đóng gói trong hộp giấy. TL: 0.4 kg 20 cái/ thùng 430,000
2/ FBLI2002 Pin Lithium 20V/4.Ah
Điện thế pin: 20V, dung lượng pin Lithium-ion: 4.0Ah, pin có
đèn LED hiển thị dung lượng của pin. Phù hợp cho nhiều sản
phẩm dùng pin Total 20V. Đóng gói trong họp màu 12 cái/ thùng 730,000
3/ FCLI2001 Sạc 20V
Điện thế:110V-240V~50/60Hz, điện áp đầu ra: 20V, dòng điện
sạc: 2A, Công suất đầu vào: 50W, sạc pin 20V/2.0Ah trong 1
giờ, đóng gói hộp màu. TL: 0.4 kg 20 cái/ thùng 220,000
Hình ảnh sản phẩm