Ổ Khóa Yale Y120DB/60/135/1/5 size 60mm chìa khóa vi tính thân đồng mạ crome 5
Nhà cửa & Đời sống > Bảo hộ gia đình > Khóa, ổ khóa || Ổ Khóa Yale Y120DB/60/135/1/5 size 60mm chìa khóa vi tính thân đồng mạ crome 5
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ Khóa Yale Y120DB/60/135/1/5 size 60mm chìa khóa vi tính thân đồng mạ crome 5
Ổ khóa Yale Y120DB/60/135/1/5 là dòng khóa sử dụng ngoài trời, chịu được thời tiết.
Thân khóa rộng 60mm phù hợp hầu hết các loại cửa.
Càng khóa 9mm làm bằng thép Boron rất cứng.
Khoảng trống bên trong móc khóa lớn 34 x 35mm.
Bộ gồm 5 chìa vi tính tra được 2 mặt tiện lợi.
Bảo hành 5 năm.
Thương hiệu Yale của Mỹ.
Sản xuất tại Trung Quốc.
#Yale #KhóaYale #KhóaNgoàiTrời #KhóaNhà #KhóaChốngTrộm # KhóaChốngCắt
Hình ảnh sản phẩm