Ổ khóa ABUS TITALIUM 66CSTI/60 - MSOFT
Thương hiệu: Abus | Xem thêm các sản phẩm Ổ khóa của Abus
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ khóa ABUS TITALIUM 66CSTI/60 - MSOFT
    Ổ KHÓA ABUS 66CSTI/60
    Mã sản phẩm: ABUS 66CSTI/60
    Thông tin sản phẩm:
    Thân khóa được làm bằng vật liệu TITALIUM.
    Bộ khóa gồm 4 chìa vi tính cao cấp.
    Chốt kép ở hai bên càng khóa.
    Lõi khóa có độ chính xác cao, tỉ lệ trùng chìa là 1/168.000.
    Toàn bộ chi tiết bên trong khóa được làm bằng vật liệu 100% không gỉ.
    Toàn bộ là bi nấm chống dò chìa.
    Kích thước:
    Thân khóa rộng: 60mm.
    Thân khóa dầy: 20mm (để phân biêt với dòng khóa dầy 25mm, mã 96CSTI/60).
    Đường kính càng (phi): 9.5mm
    Khoảng trống móc ngang: 25mm
    Khoảng trống móc cao: 25,5mm
    Thương hiệu và bảo hành:
    Bảo hành 5 năm.
    Thương hiệu ABUS của Đức.
Hình ảnh sản phẩm
Giá ASS
Thông tin chi tiết
Sản phẩm có được bảo hành không?Không
Thương hiệuAbus
Xuất xứ thương hiệuĐức
ModelABUS 66CSTI/60
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)60mm