Thương hiệu: Weldcom | Xem thêm các sản phẩm Máy hàn của Weldcom
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành 24 năm
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Máy hàn Mig Weldcom KRIII 500 công nghệ Thyristor
-Thông số kỹ thuật
Chức năng: Hàn Mig
Cấp bảo vệ: F
Cấp cách điện: IP21S
Công suất: 28KVA
Màn hình hiển thị: LED
Nguồn điện áp: 380V/50Hz
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn: 100A - 500A
Kích thước: 456mm x 800mm x 635mm