Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m Multi mode - Hàng nhập khẩu

Thương hiệu: Juniper Networks | Xem thêm các sản phẩm Các Module Tích Hợp của Juniper Networks
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode TransceiverJuniper Part Number       : EX-SFP-1GE-SX ​Tình Trạng                      ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m Multi mode - Hàng nhập khẩu

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver

Juniper Part Number       : EX-SFP-1GE-SX ​
Tình Trạng                         : Mới, nguyên hộp
Device Type                        :SFP (mini-GBIC), LC Multi-mode
Stock                                   : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1GE-SX là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  
Nếu module quang EX-SFP-1GE-SX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì EX-SFP-1GE-SX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper  EX-SFP-1GE-SX Transceiver

 

Juniper Networks Genuine EX-SFP-1GE-SX Vendor Name Juniper
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 550m over OM2 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -9.5 ~ - 3dBm Receiver Sensitivity < -17dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFP MSA, IEEE 802.3z

Module quang EX-SFP-1GE-SX  được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của Juniper:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX4500 Switches: EX4500-40F-VC1-BF, EX4500-40F-VC1-DC, EX4500-40F-VC1-FB, EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO
EX4550 Switches EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO, EX4550-32T-AFI, EX4550-32T-AFO, EX4550-32T-DC-AFI, EX4550-32T-DC-AFO
EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO
EX6200 Switches: EX6210-S64-96P-A25, EX6210-S64-96P-A50, EX6210-S64-96T-A25, EX6210-S64-96T-D21
EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 
EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

Các thiết bị Juniper SRX Series Services Gateways: SRX100, SRX110, SRX210, SRX220, SRX240, SRX300, SRX550, SRX650, SRX1400, SRX1500, SRX3400, SRX3600, SRX5400, SRX5600, SRX5800

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM hoàn  toàn tương thích và dùng thay thế cho  EX-SFP-1GE-SX

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá NOTE

Thông tin chi tiết

Thương hiệuJuniper Networks
ModelEX-SFP-1GE-SX SFP
SKU2014456453714
Liên kết: Son dưỡng môi lên màu siêu đẹp Yehwadam Essential Lip Balm The Face Shop