Module quang HPE JD092B X130 10G SFP+ LC SR - Hàng chính hãng

Thương hiệu: HPE | Xem thêm các sản phẩm Các Module Tích Hợp của HPE
Module quang HPE JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC DuplexModule quang HPE JD092B là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module quang HPE JD092B X130 10G SFP+ LC SR - Hàng chính hãng

Module quang HPE JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex

Module quang HPE JD092B là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Module quang SFP JD092B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD092B vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD092B được cắm vào. Vì SFP JD092B ​là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Nếu module quang JD092B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD092B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của JD092B Transceiver

HPE Genuine JD092B Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -7.3~-1dBm Receiver Sensitivity < -11.1dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

 

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá RFR

Thông tin chi tiết

Thương hiệuHPE
Xuất xứ thương hiệuChina
SKU6409141178212
Liên kết: Sữa Dưỡng Da Tay Rich Hand V Soft Touch Hand Lotion The Face Shop