Nguồn Meanwell RSP-500-24 Power Supply 500W 24V 21A
Thương hiệu: Mean Well | Xem thêm các sản phẩm Nguồn Máy Tính của Mean Well
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn Meanwell RSP-500-24 Power Supply 500W 24V 21A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Meanwell RSP-500-24 Power Supply 500W 24V 21A
_Đặc trưng:
+Đầu vào AC đa năng / Toàn dải
+Tích hợp chức năng PFC hoạt động
+Hiệu suất cao lên đến 90,5%
+Làm mát không khí cưỡng bức bằng quạt DC tích hợp (Lưu ý 5)
+Tích hợp điều khiển ON-OFF từ xa / cảm biến từ xa / tín hiệu DC OK
+Bảo vệ: Ngắn mạch / Quá tải / Quá áp / Quá nhiệt độ
Các ứng dụng
+ Bộ máy điều khiển hoặc tự động hóa nhà máy
+ Dụng cụ kiểm tra và đo lường
+ Máy liên quan đến laser
+ Cơ sở Burn-in.
+ Ứng dụng RF
_Miêu tả:
RSP-500 là nguồn cung cấp điện AC / DC đơn đầu ra 500W. Dòng sản phẩm này hoạt động với điện áp đầu vào 85 ~ 264VAC và cung cấp các kiểu máy có đầu ra DC chủ yếu được yêu cầu từ ngành công nghiệp. Mỗi mô hình được làm mát bằng quạt tích hợp với điều khiển tốc độ quạt, hoạt động ở nhiệt độ lên đến 70. Hơn nữa, RSP-500 ° C mang lại sự linh hoạt trong thiết kế bằng cách trang bị nhiều chức năng tích hợp khác nhau như điều khiển BẬT-TẮT từ xa, cảm biến từ xa, tín hiệu DC OK, v.v.
_General Specification
+AC input voltage range: 85~264VAC; 124~370VDC
+AC inrush current (max.): Cold start, 40A at 230VAC
+DC adjustment range: ±10% rated output voltage
+Overload protection Range: 105%~130%
+Overload protection Type: Constant current limiting, auto-recovery
+Over voltage protection Range: 115%~145%
+Over voltage protection Type: Shut down O/P voltage, re-power on to recover
+Withstand voltage: I/P-O/P: 3kVAC, I/P-FG: 2kVAC, O/P-FG: 0.5kVAC
+Working temperature: -30~+70°C (refer to output derating curve)
+Safety standards: UL60950-1, TUV EN60950-1 (TUV / UL pending for RSP-500)
+EMC standards: EN55022 class B, EN61000-3-2,3, EN61000-4-2,3,4,5,6,8,11, EN61000-6-2
+Connection Input: 3P / 9.5mm pitch terminal block
+Connection Output: 6P / 11mm pitch terminal block
+Dimension (L*W*H): 230*127*40.5
+Case No.: 226A
**Để được nhận hộ trợ thêm về Giá và Thông tin của sản phẩm, vui lòng liên hệ:
0913.939.775 gặp A. Quân (for English)
094.144.0951 gặp A.Quỳnh
**Giá bán chưa bao gồm VAT (+10% nếu xuất hoá đơn GTGT)
Hình ảnh sản phẩm