Nguồn Meanwell LRS-150-24 24V-6.5A. Hàng tháo máy hình thức đẹp.
Thương hiệu: Mean Well | Xem thêm các sản phẩm Đồ dùng nhà bếp khác của Mean Well
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || Nguồn Meanwell LRS-150-24 24V-6.5A. Hàng tháo máy hình thức đẹp.
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Meanwell LRS-150-24 24V-6.5A. Hàng tháo máy hình thức đẹp.
Thông số kỹ thuật:
Điện áp 1 chiều: 24V
Dòng định mức: 6.5A
Công suất định mức: 150 W
Dãy điện áp điều chỉnh: 21.6 ~ 28.8V
Dải điện áp: 85~132VAC/ 170~264VAC bằng cách chuyển đổi 240~370VDC.
Hiệu quả: 89%
Bảo vệ: Quá tải, điện áp quá
Kích thước 3 chiều: 159*97*30mm (L*W*H)
Hình ảnh sản phẩm