Giới thiệu Máy tính All In One VSP-24G600 24 inch Full HD, Siêu mỏng, Full viền (G3260, 4GB, 128)
*NÂNG CẤP
UP RAM 8GB +250K UP I3 4150/ i3 4160 +300K UP I5 4570 +500K UP I7 4770 +1300K Xeon e3 1226 v3 +900K
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY AIO VSP-24G600 Thương hiệu VSP Model VSP-24G600 Hệ điều hành OS Windows/Ubuntu Bộ vi xử lý Intel® 110 Chipset/ Intel® H81 Chipset Intel® 6th Generation, support CPU list Intel® Core™ i3/i5/i7 Processor Quad Core, Dual Core, Pentium Dual Core and Celeron Intel® 4th Generation, support CPU list Intel® Core™ i3/i5/i7 Processor Quad Core, Dual Core, Pentium Dual Core and Celeron Bộ nhớ Ram 1 x DDR3 So-DIMM Slots. Supports DDR3-SDRAM 1600/1333/1066 non-ECC, un-buffered memory (Option) Ổ đĩa cứng 1 x SATA3 6.0 Gb/s Connectors /Support 2.5" SSD x 2 (Option) mSATA X1 Lan 1 x LAN RJ45 Gigabit 10/100/1000 Audio 3.5 mm Audio/MIC Other Supports 1 x VGA port 1 x HDMI port 6 x USB 3.0 1 x LAN RJ45 Gigabit 10/100/1000 3.5 mm Audio/MIC CPU cooler/Power adapter
Hình ảnh sản phẩm
Máy tính All In One VSP-24G600 24 inch Full HD, Siêu mỏng, Full viền (G3260, 4GB, 128)Máy tính All In One VSP-24G600 24 inch Full HD, Siêu mỏng, Full viền (G3260, 4GB, 128)Máy tính All In One VSP-24G600 24 inch Full HD, Siêu mỏng, Full viền (G3260, 4GB, 128)Máy tính All In One VSP-24G600 24 inch Full HD, Siêu mỏng, Full viền (G3260, 4GB, 128) Giá 9BIT