Máy rửa xe Dekton DK-CWR2300FB,công suất 2300W
Thương hiệu: Dekton | Xem thêm các sản phẩm Máy rửa xe của Dekton
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Máy rửa áp lực nước || Máy rửa xe Dekton DK-CWR2300FB,công suất 2300W
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy rửa xe Dekton DK-CWR2300FB,công suất 2300W
Máy sử dụng để xịt rửa xe cộ, sân vườn...
Điện áp: 220V~50Hz
Công suất: 2300W
Motor từ (không chổi than) bằng dây đồng
Áp lực tối đa: 150 bar
Lưu lượng nước: 8 lít/phút
Trọng lượng máy: 7kg
Kích thước máy:30 X 14 X 25 CM
Bảo hành máy: 6 tháng
TIẾT KIỆM HƠN KHI MUA HÀNG
Bấm MUA NGAY và bấm MUA HÀNG
Rồi chọn:
1.Bấm "Voucher của shop " và bấm lưu để tiết kiệm hơn(nếu có)
2.Bấm "Shopee Voucher " để chọn hoặc nhập mã để miễn phí một phần phí vận chuyển rồi bấm "đồng ý"
3.Bấm chọn "phương thức thanh toán"
Cuối cùng là kiểm tra lại thông tin,Tổng thanh toán rồi bấm đặt hàng
#mayruaxe #mayruaxemini #mayruaxegiadinh #mayruaxecaoap #mayxitruaxe #mayruaxeoto #mayruaxedekton
#mayxitruaxemini #mayruaxemay #mayrua #mayxitruaxecaoap #mayruaxecamtay #mayruaxetangap
#mayruaxebanchaynhat #mayphunnuocruaxe #mayruaxetotnhat #mayruaxeminitphcm #mayruaxeotomini
Hình ảnh sản phẩm