Máy rửa xe Dekton DK-CWR2150,công suất 2150W
Thương hiệu: Dekton | Xem thêm các sản phẩm Máy rửa xe của Dekton
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Máy rửa áp lực nước || Máy rửa xe Dekton DK-CWR2150,công suất 2150W
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy rửa xe Dekton DK-CWR2150,công suất 2150W
Máy Xịt Rửa Xe Dekton DK-CWR2150
Với thiết kế nhỏ gọn, màu xanh đặc trưng của Dekton ,tay cầm chắc chắn, dễ dàng di chuyển,cất giữ
Motor từ (không chổi than) bằng dây đồng
Công suất: 2150W
Điện áp: 220V~50Hz
Áp lực tối đa: 150 bar
Lưu lượng nước: 8 lít/phút
Trọng lượng máy: 6.5kg
Kích thước máy:30 X 15 X 23CM
Phụ kiện đi kèm: Dây xịt 8M,dây hút 2M, 1 súng ,1 lọc rác,1 bình xà phòng,1 nối nhanh nhựa
Bảo hành máy: 6 tháng
TIẾT KIỆM HƠN KHI MUA HÀNG
Bấm MUA NGAY và bấm MUA HÀNG
Rồi chọn:
1.Bấm "Voucher của shop " và bấm lưu để tiết kiệm hơn(nếu có)
2.Bấm "Shopee Voucher " để chọn hoặc nhập mã để miễn phí một phần phí vận chuyển rồi bấm "đồng ý"
3.Bấm chọn "phương thức thanh toán"
Cuối cùng là kiểm tra lại thông tin,Tổng thanh toán rồi bấm đặt hàng
#mayruaxe #mayruaxemini #mayruaxegiadinh #mayruaxecaoap #mayxitruaxe #mayruaxeoto #mayruaxedekton
#mayxitruaxemini #mayruaxemay #mayrua #mayxitruaxecaoap #mayruaxecamtay #mayruaxetangap
#mayruaxebanchaynhat #mayphunnuocruaxe #mayruaxetotnhat #mayruaxeminitphcm #mayruaxeotomini
Hình ảnh sản phẩm