Máy mài hai đầu Total TBG35020/ Motor mài hai đầu/ Motor để bàn
Thương hiệu: Total | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Total
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy mài hai đầu Total TBG35020/ Motor mài hai đầu/ Motor để bàn
Thông tin sản phẩm:
- Phần công đoạn còn lại có thể điều chỉnh giúp cho tuổi thọ bánh răng dài hơn.
- Tấm chắn mắt có thể điều chỉnh giúp công việc được an toàn.
- Nút không bám bụi cho tuổi thọ máy dài lâu.
- Đế ổn định cho sự ổn định tốt hơn.
Thông số kỹ thuật:
- Phụ kiện kèm theo máy: 1 bộ nắp che chắn và 1 hộp dụng cụ
- Điện áp sử dụng định mức: 220-240V~50Hz
- Nguồn vào định mức: 350W
- Tốc độ không tải: 2950rpm
- Đường kính bánh răng: 200mm