Máy hàn tig 250-JASIC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy hàn tig 250-JASIC
JASIC TIG 250 MOSFES - MÁY HÀN TIG+QUE
Bảo hành lên tới 12 tháng trên toàn quốc. »» THỬ MÁY THOẢI MÁI RỒI MỚI THANH TOÁN.
Bạn cần 1 chiếc máy hàn TIG để hàn inox Bạn cần 1 chiếc máy hàn que để hàn sắt thép JASIC TIG 250 MOSFES sẽ đáp ứng toàn bộ nhu cầu trên, 1 chiếc máy hàn 2 chức năng, cả hàn Tig, cả hàn Que Thông tin cơ bản về JASIC TIG 250 Về cơ bản, chiếc máy này chức năng chính để hàn TIG( hàn kim) nhưng được thiết kế thêm phần hàn que, giúp hỗ trợ tốt nhất cho khách hàng JASIC TIG 250 có dòng hàn 250A, hàn tig kim 1.6 - 2.4 Chế độ hàn que có thể hàn liên tục que 3.2mm , hàn chấm đính que 4mm Máy được thiết kế nhỏ gọn, chắc chắn với toàn bộ linh kiện và công nghệ sản xuất đều xuất xứ Nhật Bản