MÁY CƯA LỌNG MAXPRO MPJS800VLQ
Thương hiệu: Maxpro | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Maxpro
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY CƯA LỌNG MAXPRO MPJS800VLQ
Máy Cưa Lọng Maxpro MPJS800VLQ
Công suất: 800W
Tốc độ không tải: 500-3.000rpm
Combo: 3 Lưỡi cắt siêu bền
Khả năng cưa: gỗ 80mm; kim loại 10mm; Plastic 35mm
Stroke depth: 18mm