MÁY CƯA ĐĨA (165MM/AWS/BL)(18V) 680W (01 ĐẾ SẠC NHANH 02 PIN 3.0AH) MAKITA DHS661RFJ- HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: Makita | Xem thêm các sản phẩm Máy cưa của Makita
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành 1 năm
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY CƯA ĐĨA (165MM/AWS/BL)(18V) 680W (01 ĐẾ SẠC NHANH 02 PIN 3.0AH) MAKITA DHS661RFJ- HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: DHS661RFJ
- Thương hiệu: Makita
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế pin: 18V x 3.0Ah
- Công suất tối đa: 680W
- Đường kính lưỡi cưa: Ø165mm
- Tốc độ không tải: 5.000 vòng/phút
- Khả năng cắt tối đa tại 90 độ: 57mm
- Khả năng cắt tối đa tại 45 độ: 41mm
- Khả năng cắt tối đa tại 50 độ: 37mm
- Kích thước: 270mm x 186mm x 250mm
- Trọng lượng: 2,9 - 3,2kg
- Sản phẩm bao gồm máy, pin, sạc
Sản phẩm được mua bao gồm
  • 01 Thân máy DHS661
  • 01 Đế sạc nhanh
  • 02 pin 3.0Ah
  • Thùng Makpac
  • Lưỡi cưa efficut
  • Ống nối
  • Đế
  • Tấm bảo vệ
  • Sách HD + Phiếu BH
Hình ảnh sản phẩm