Máy Chà Nhám Maxpro MPRS300V ( Tròn)
Thương hiệu: Maxpro | Xem thêm các sản phẩm Máy chà nhám, đánh bóng của Maxpro
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Chà Nhám Maxpro MPRS300V ( Tròn)
Máy Chà Nhám Maxpro
- Model: MPRS 300V
- Công suất định mức: 300W
- Nguồn điện: 220V - 240V - Tần số: 50Hz
- Tốc độ: 5000 - 12000 Lần/phút
- Đường kính: 125mm