Màn Hình LG Gaming 24MP60G-B 24" FHD 1ms 75Hz FreeSync
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình LG Gaming 24MP60G-B 24" FHD 1ms 75Hz FreeSync
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình LG Gaming 24MP60G-B 24" FHD 1ms 75Hz FreeSync
Thông số kỹ thuật
• Màn hình: 23.8 inch FHD (1920 x 1080)
• Hiển thị màu sắc: 16.7 triệu
• Thời gian đáp ứng (ms): 1
• Tốc độ làm tươi : 75Hz
• Độ sáng: 250cd/m2
• Góc nhìn (Ngang/ Dọc): 178/178
• Độ màu hiển thị hơn 99% dải màu sRBG
• Cổng kết nối:HDMI x 1 , DisplayPort 1.4 x 1 , D-Sub x 1, Tai nghe ra , 3.5mm
• Xuất xứ: Trung Quốc
• Bảo hành chính hãng 24 tháng tại TTBH của LG
• Sản phẩm được phân phối bởi CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT TIN HỌC HẢI ANH
Trong quá trình sử dụng nếu cần hỗ trợ về kỹ thuật hãy đến các chi nhánh sau.
◈ 396 - 398 Nguyễn Kiệm, P. 3, Q. Phú Nhuận, HCM
☞ Thứ 2 – Thứ 6: Từ 9h00 – 20h00
☞ Thứ 7 – Chủ Nhật: Từ 9h00 – 18h00
◈ 55 Chu Mạnh Trinh, P. Bình Thọ, Q. Thủ Đức, HCM
☞ Thứ 2 – Thứ 7: Từ 9h00 – 18h00
◈ 204 Nguyễn Văn Tuyết, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
◈ Thời gian bảo hành:
☞ Thứ 2 – Thứ 6: Từ 9h00 – 17h30
☞ Thứ 7: Từ 9h00 – 12h30
Hình ảnh sản phẩm