[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 32GP850-B 32'' UltraGear QHD Nano IPS 1ms 165Hz HDR Monitor with G-Sync
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình LG 32GP850B 32'' UltraGear QHD Nano IPS 1ms 165Hz HDR Monitor with GSync
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 32GP850-B 32'' UltraGear QHD Nano IPS 1ms 165Hz HDR Monitor with G-Sync
Đổi mới trò chơi vượt ra ngoài ranh giới
Được thiết kế cho tốc độ đáng kinh ngạc
Hình dung lại mọi cảnh với IPS sống động, nhạy bén. Với tỷ lệ màn hình 32 inch và 16: 9 (2560 x 1440), Màn hình UltraGear QHD Nano IPS của LG có màu sắc trung thực, trung thực, nâng cao độ tương phản, rõ ràng và chi tiết, đồng thời mang lại tốc độ phản hồi cực nhanh 1ms. Đó là mức tốt nhất của cả hai thế giới.
Màu sắc sống động và chi tiết sắc nét
Hoàn toàn đắm chìm với tốc độ choáng ngợp
Màn hình 165Hz (O / C 180Hz) kết hợp với tốc độ phản hồi 1ms mang đến hành động mượt mà, rõ ràng hơn đồng thời giảm hiện tượng nhòe và bóng mờ.
Tương thích NVIDIA® G-SYNC®
AMD FreeSync ™ Premium
Được thiết kế cho trải nghiệm chơi game thoải mái
Thông số kỹ thuật
Kích thước (Inch): 32"
Độ phân giải: 2560 x 1440
Tỷ lệ màn ảnh: 16:9
HDMI: Có x2
NGUỒN
Ngõ vào AC: 100-240Vac, 50 / 60Hz
Mức tiêu thụ nguồn: 48W
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 65W
KÍCH THƯỚC/KHỐI LƯỢNG
Có chân đế (WxHxD) (cm):
71 x 60 x 29 (Lên)
71 x 49x 29 (Giảm)
Không có chân đế (WxHxD) (cm): 71 x 43 x 5
Kích thước vận chuyển (WxHxD) (cm): 79 x 22 x 56
Khối lượng khi vận chuyển (kg): 10kg
Thông Tin Bảo Hành
Thời gian bảo hành: 24 tháng
https://www.lg.com/vn/tro-giup/bao-hanh
Trung Tâm Thông Tin Khách Hàng / Customer Information Center 18001503 (Miễn phí cước gọi/Toll free)
Hình ảnh sản phẩm