[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 27MP500-B 27'' IPS 75Hz FHD AMD FreeSync™ - Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình LG 27MP500B 27'' IPS 75Hz FHD AMD FreeSync™ Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 27MP500-B 27'' IPS 75Hz FHD AMD FreeSync™ - Hàng Chính Hãng
Thông tin nổi bật:
Màn hình IPS Full HD
Màn hình sống động hiển thị ánh sáng xanh thấp
AMD FreeSync™
Chế độ đọc sách
Chống nháy
Điều khiển trên màn hình
Màn hình IPS Full HD
Màu sắc chân thực ở góc rộng
Duy trì chất lượng hình ảnh, giảm hiển thị ánh sáng xanh
Chế độ đọc sách
Giúp mắt thoải mái hơn
Chống nháy
Chăm Sóc Mắt
Màn hình hầu như không có đường viền 3 cạnh
Hòa Mình với Nội Dung
MÀN HÌNH
Kích thước (Inch): 27.0 inch
Kích thước (cm): 68.6 cm
Độ phân giải: 1920 x 1080
Kiểu tấm nền: IPS
Tỷ lệ màn hình: 16:9
Kích thước điểm ảnh: 0.3114 x 0.3114 mm
Độ sáng (Tối thiểu): 200 cd/m²
Độ sáng (Điển hình): 250 cd/m²
Gam màu (Điển hình): NTSC 72% (CIE1931)
Độ sâu màu (Số màu): 16.7M
Tỷ lệ tương phản (Tối thiểu): 600:1
Tỷ lệ tương phản (Điển hình): 1000:1
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG nhanh hơn)
Góc xem (CR≥10) 178º(R/L), 178º(U/D)
Xử lý bề mặt: Chống lóa
TÍNH NĂNG
Chống nháy: Có
Chế độ đọc sách: Có
Màu sắc yếu: Có
Super Resolution+: Có
AMD FreeSync™: Có
Cân bằng tối: Có
Đồng bộ hành động kép: Có
Crosshair: Có
Tiết kiệm năng lượng thông minh: Có
Khác (TÍNH NĂNG) Màu sống ánh sáng xanh dương thấp
ỨNG DỤNG SW
Điều khiển trên màn hình (Trình quản lý màn hình LG): Có
KẾT NỐI
HDMI™: Có (2ea)
HDMI (Độ phân giải Tối đa tại Hz) 1920 x 1080 at 75Hz
Tai nghe ra: Có
NGUỒN
Loại Hộp nguồn ngoài (Bộ sạc)
Ngõ vào AC: 100-240Vac, 50/60Hz
Mức tiêu thụ điện (Điển hình): 25.5W
Mức tiêu thụ điện (Tối đa): 28.0W
Công suất tiêu thụ (Energy Star): 20.3W
Mức tiêu thụ điện (Chế độ ngủ): Dưới 0,5W
Mức tiêu thụ điện (DC tắt): Dưới 0,3W
ĐẶC ĐIỂM CƠ HỌC
Điều chỉnh vị trí màn hình: Nghiêng
Có thể treo tường: 75 x 75 mm
KÍCH THƯỚC/KHỐI LƯỢNG
Kích thước tính cả chân đế (Rộng x Cao x Dày): 611.1 x 455.1 x 214.9 mm
Kích thước không tính chân đế (Rộng x Cao x Dày): 611.1 x 362.6 x 39.5 mm
Khối lượng tính cả chân đế: 4.8 kg
Khối lượng không tính chân đế: 4.3 kg
Thông tin bảo hành:
Thời gian bảo hành 24 tháng
https://www.lg.com/vn/tro-giup/bao-hanh
Trung Tâm Thông Tin Khách Hàng / Customer Information Center 18001503 (Miễn phí cước gọi/Toll free)
Hình ảnh sản phẩm