Giới thiệu [Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng
Thông số kỹ thuật Màn hình máy tính IPS LG 27" 27GN800-B - Hàng chính hãng:
Kích thước: 27" Độ phân giải: 2560 x 1440 (16:9) Tấm nền: IPS Kiểu màn hình: Màn hình phẳng Gam màu (Điển hình): sRGB 99% (CIE1931) Tỷ lệ tương phản (Điển hình): 1000:1 Góc nhìn: 178º(R/L), 178º(U/D) Kích thước điểm ảnh: 0.2331 x 0.2331 mm Thời gian phản hồi: 1ms (GtG nhanh hơn) Độ sáng (Điển hình): 350 Tốc độ làm mới: 48~144Hz Độ sâu màu (Số màu): 1.07B Xử lý bề mặt: Anti-Glare
Thông tin bảo hành Màn hình máy tính IPS LG 27" 27GN800-B - Hàng chính hãng: Thời gian bảo hành: 24 tháng TPHCMhttps://www.lg.com/vn/tro-giup/bao-hanh Trung Tâm Thông Tin Khách Hàng / Customer Information Center 18001503 (Miễn phí cước gọi/Toll free)
Hình ảnh sản phẩm
[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGHOT giảm 7% đơn 5TR] Màn Hình LG 27GN800-B 27'' 1ms 144Hz IPS QHD UltraGear™ - Hàng Chính Hãng Giá PX