Giới thiệu [Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 24MK600M-B 24" FullHD 5ms 75Hz IPS Radeon FreeSync - Hàng Chính Hãng
Thông số kỹ thuật Màn hình máy tính IPS LG 23.8" 24MK600M-B - Hàng chính hãng: Kích thước: 23.8" không viền 3 cạnh Độ phân giải: 1920 x 1080 ( 16:9 ) Tấm nền: IPS Kiểu màn hình: Màn hình phẳng Thời gian phản hồi: 5 ms Độ sáng: 250 cd/m2 Góc nhìn: 178 (H) / 178 (V) Khả năng hiển thị màu sắc: 16.7 triệu màu Độ tương phản tĩnh: 1,000:1 Bề mặt: Màn hình chống lóa HDR: không hỗ trợ Cổng xuất hình: 2 x HDMI , 1 x VGA/D-sub Phụ kiện đi kèm: Nguồn, cáp HDMI
Thông tin bảo hành Màn hình máy tính IPS LG 24" 24MK600M-B - Hàng chính hãng: Thời gian bảo hành: 24 tháng TPHCMhttps://www.lg.com/vn/tro-giup/bao-hanh Trung Tâm Thông Tin Khách Hàng / Customer Information Center 18001503 (Miễn phí cước gọi/Toll free)
Hình ảnh sản phẩm
[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 24MK600M-B 24" FullHD 5ms 75Hz IPS Radeon FreeSync - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 24MK600M-B 24" FullHD 5ms 75Hz IPS Radeon FreeSync - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 24MK600M-B 24" FullHD 5ms 75Hz IPS Radeon FreeSync - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 24MK600M-B 24" FullHD 5ms 75Hz IPS Radeon FreeSync - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 24MK600M-B 24" FullHD 5ms 75Hz IPS Radeon FreeSync - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 24MK600M-B 24" FullHD 5ms 75Hz IPS Radeon FreeSync - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 24MK600M-B 24" FullHD 5ms 75Hz IPS Radeon FreeSync - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 24MK600M-B 24" FullHD 5ms 75Hz IPS Radeon FreeSync - Hàng Chính Hãng[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LG 24MK600M-B 24" FullHD 5ms 75Hz IPS Radeon FreeSync - Hàng Chính Hãng Giá EWYon