[Mã 2404EL10K giảm 10K đơn 20K] Loa buetooth mini music angel ( loa không kèm pin)
Thương hiệu: No Brand | Xem thêm các sản phẩm Loa Bluetooth của No Brand
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã 2404EL10K giảm 10K đơn 20K] Loa buetooth mini music angel ( loa không kèm pin)
Thông tin sản phẩm
MÔ TẢ
Loại
• Floorstanding
Số Loa 2
Thông số chi tiết
Công suất âm thanh (W) 3W
Tần số thấp nhất (Hz) 150Hz
Tần số cao nhất (kHz) 18kHz
WAY 1WAY
Màu sắc Màu đỏ
Trở kháng(Ω) 24Ω
Mức độ âm thanh(db) 80dB
Thông tin sản phẩm:
– Tận dụng được thẻ nhớ hay usb và phát ra với chất lượng âm thanh cực hay
– Loading nhạc và phát ra loa từ USB
– Loading nhạc và phát ra loa từ Thẻ nhớ SD/MMC
– Làm loa ngoài cho ĐTDĐ, Mp3, Mp4
– Công suất thực 2 loa là 6w x 2 = 12wat
-Tần số : 150 – 18000HZ
– Signal and noice ratio of power amplifier = or > 80dB
– Pin Lithium : BL-5C 3,7V
– Tiện dùng cho Laptop,điện thoại,ipod…..do có Input 3.5mm