Thương hiệu: No Brand | Xem thêm các sản phẩm Loa Bluetooth của No Brand
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
*) ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA LOA BLUETOOTH NGHE NHẠC KHÔNG DÂY S2025
- Thiết kế loa hình chữ nhật với mặt trước là hệ thống loa, mặt trên các phím điều kiển, phím tăng giảm âm lượng mặt sau cổng cắm USB, cổng cắm thẻ nhớ, cổng AUX(cổng Jack 3.5mm).
-Tính Năng:
+ Loa Bluetooth Nghe Nhạc Không Dây S2025 sử dụng kết nối không dây Bluetooth 4.0(khoảng cách 10m), hỗ trợ Jack 3.5mm cắm các thiết bị nghe nhạc, hoặc máy tính sách tay hoặc để bàn, cổng cắm thẻ nhớ, cổng cắm USB
.- Âm thanh:
+ Âm thanh là ưu điểm của Loa Bluetooth Nghe Nhạc Không Dây S2025 so với nhiều bộ loa không dây cùng kiểu cỡ. Hệ thống loa công suất 5 Watt với cặp loa tress 2 inch, cùng với 1 loa trầm 3 inch. Thiết kế này đem đến cho sản phẩm khả năng thể hiện âm trầm rất tốt so với các bộ loa di động khác.
+Bass sâu, mềm nhưng không loãng. Phần loa có giải tần âm thanh từ 80Hz đến 20.000Hz. Nó đáp ứng, chơi hay với hầu hết các dòng nhạc, thể hiện tiếng treble sắc sảo và trong trẻo.
-Thời lượng PIN:
*) THÔNG SỐ KỸ THUẬT LOA BLUETOOTH NGHE NHẠC KHÔNG DÂY S2025
-Công Suất: 10W
- Hệ thống loa: 2 loa tress 2 inch, 1 loa bass 3 inch
-Tần số đáp ứng: 80Hz – 20.000Hz
-Công nghệ Bluetooth 4.0
-Hỗ trợ: Jack 3.5mm,USB, Thẻ nhớ, FM, AUX
- PIN: 2000mAh dùng 6-8 giờ
-Nguồn: 5V
-Khích thước: 22 x 67 x 65 mm