Khóa bấm Yale Y120DB/60/135/1
Thương hiệu: Yale | Xem thêm các sản phẩm Ổ khóa của Yale
- Đạt tiêu chuẩn quốc tế EN12320:2012- Kích thước thân khóa: rộng 60mm. Khoảng trống bên trong càng khóa: rộng 34mm, cao 37 mm. Đường kính càng khóa: 9 mm- Chìa khóa: 5 chìa vi tính (loại chìa hiện ...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Khóa bấm Yale Y120DB/60/135/1
- Đạt tiêu chuẩn quốc tế EN12320:2012
- Kích thước thân khóa: rộng 60mm. Khoảng trống bên trong càng khóa: rộng 34mm, cao 37 mm. Đường kính càng khóa: 9 mm
- Chìa khóa: 5 chìa vi tính (loại chìa hiện đại, rất tinh vi, hai mặt chìa giống nhau- cắm chiều nào cũng được- nên thuận tiện khi mở khóa). Ruột khóa loại 6 pin