KÉO NHÀ BẾP TOTAL THSCRS822251 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thương hiệu: Total | Xem thêm các sản phẩm Bộ dao của Total
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu KÉO NHÀ BẾP TOTAL THSCRS822251 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
-Mã sản phẩm: THSCRS822251
-Nhà sản xuất: Total
-Kích thước: 225mm (9 "). Chất liệu: thép không gỉ
-Độ dày lưỡi: 3.0mm. Có các công dụng như Cắt, khui, bẻ đai ốc, mở nắp chai và mở hộp.Tay cầm thiết kế độc đáo. 100/T