IGBT FGH40N60 ( 40A 600V ) Tháo Máy - Linh Kiện Điện Tử
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || IGBT FGH40N60 ( 40A 600V ) Tháo Máy - Linh Kiện Điện Tử
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu IGBT FGH40N60 ( 40A 600V ) Tháo Máy - Linh Kiện Điện Tử
MÔ TẢ SẢN PHẨM : IGBT FGH40N60 ( 40A 600V ) Tháo Máy
* Công suất tối đa : 650V
* Dòng tối đa : 40A
- Linh Kiện Hàn Cắt Chuyên Cung Cấp :
+ Linh Kiện Hàn Cắt :
- Đảm bảo hàng độc giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sảm phẩm giống hình
- Nhận hàng rồi thanh toán
- Được kiểm tra rồi nhận hàng
- Địa chỉ : Số 686-688 Đường Long Hưng Tổ 3 Phường Hoàng Diệu TP Thái Bình hoặc
- Truy Cập WEBSITE : linhkienhancat.com
======================================================
Hình ảnh sản phẩm