HanYoung Bộ nguồn TPS-50S-12 4.2A Hanyoung Nux Hàn Quốc
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || HanYoung Bộ nguồn TPS-50S-12 4.2A Hanyoung Nux Hàn Quốc
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu HanYoung Bộ nguồn TPS-50S-12 4.2A Hanyoung Nux Hàn Quốc
Tên sản phẩm: Bộ nguồn TPS-50S-12 4.2A
Thương hiệu: Hanyoung Nux Hàn Quốc
Điện áp ra định mức: 12VDC
Điện áp vào: 100-240VAC
Tần số vào: 50/60HZ
Dòng ra định mức: 4.2A
Công suất định mức: 50W
Bảo hành: Chính hãng
Hàng mới 100%
#nguồn tổ ong
#nguồn 4.2A
#nguồn Hanyoung
#TPS-5-S-12
#nguồn
Hình ảnh sản phẩm