Nhà Cửa & Đời Sống > Dụng cụ cầm tay > Máy khoan cầm tay || [FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT
Giới thiệu [FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT
MÁY KHOAN PIN DEWALT 36V
THÔNG SỐ KỸ THUẬT: - Thương hiệu: Dewalt - Pin chuẩn 5 CELL - Động cơ: 775 - AUTO LOCK 13mm - Không chổi than - Lực siết/mở vít : Cứng (42Nm); Mềm (24Nm) - Tốc độ không tải: Cao (0 - 1500 vòng/phút); Thấp (0 - 400 vòng/phút) - Hãm lực điều tốc 2 tốc độ - Trang bị đèn LED
[FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT[FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT[FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT[FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT[FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT[FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT[FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT[FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT[FREESHIP] MÁY KHOAN DEWALT36V - ĐỘNG CƠ 775 - CÓ BÚÁ - PIN 5 CELL - MÁY KHOAN BÊ TÔNG DEWALT 36V - MÁY BẮT VÍT DEWALT Giá PENGUIN