DTW180RFE Máy siết bulong 18v Makita
Thương hiệu: Makita | Xem thêm các sản phẩm Máy vặn vít của Makita
Nhà Cửa & Đời Sống > Dụng cụ cầm tay > Máy bắt vít || DTW180RFE Máy siết bulong 18v Makita
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu DTW180RFE Máy siết bulong 18v Makita
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: DTW180RFE
- Thương hiệu: Makita
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Sử dụng pin Lithium-Ion 18V
- Tốc độ không tải: 0 ~ 2,400rpm
- Bu lông chuẩn: M8 ~ M16
- Đầu nối: 3/8"
- Lực vặn tối đa:180Nm
- Chiều dài: 176mm
- Độ ồn: 109 dB(A)
- Nguồn pin: 18V-3.0Ah