Dây Nhảy Quang Cổng FC-FC 1 Mét

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Bộ Chuyển Đổi Khác của OEM
Dây Nhảy Quang Cổng FC-FC 1 Mét - Loại sợi: Sợi quang single mode- Chủng loại đầu connector: FC – FC- Chiều dài: 1m- Bước sóng quang: 1310/1550nm- Dành cho các convert quang - video.- Suy hao thấp,...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây Nhảy Quang Cổng FC-FC 1 Mét

Loại sợi: Sợi quang single mode
Chủng loại đầu connector: FC – FC
Chiều dài: 1m
Bước sóng quang: 1310/1550nm
Dành cho các convert quang - video.
Suy hao thấp, thi công ổn định.

Dây Nhảy Quang Cổng FC-FC 1 Mét

- Loại sợi: Sợi quang single mode
- Chủng loại đầu connector: FC – FC
- Chiều dài: 1m
- Bước sóng quang: 1310/1550nm
- Dành cho các convert quang - video.
- Suy hao thấp, thi công ổn định.

 

 

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
SKU4512892760550
Liên kết: Gel khóa màu son Lip Top Coat The Face Shop