Ắc Quy Solite DIN 60038 (12V-100AH)
Thương hiệu: Solite | Xem thêm các sản phẩm Bình ắc quy của Solite
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ắc Quy Solite DIN 60038 (12V-100AH)
**Giới thiệu sản phẩm
**Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: DIN 60038
- Điện áp: 12V - 100Ah
- Kích thước (D x R x C): 351mm x 174mm x 189mm