Ắc Quy khô OUTDO 12N12L-BS 12V 12AH dùng cho Xe Vespa, Mô Tô Phân Khối Lớn, ắc quy phụ xe Mercedes
Thương hiệu: OUTDO | Xem thêm các sản phẩm Ắc quy của OUTDO
Mô tô, xe máy > Phụ tùng xe máy > Pin & Phụ kiện || Ắc Quy khô OUTDO 12N12L-BS 12V 12AH dùng cho Xe Vespa, Mô Tô Phân Khối Lớn, ắc quy phụ xe Mercedes
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ắc Quy khô OUTDO 12N12L-BS 12V 12AH dùng cho Xe Vespa, Mô Tô Phân Khối Lớn, ắc quy phụ xe Mercedes
✅ Dung lượng: 12V 12Ah
✅ Ắc Quy OUTDO khô hay còn gọi là ắc quy miễn bảo dưỡng. Sản xuất tại Trung Quốc.
✅ Chuyên dùng cho các loại xe mô tô của Kawasaki, KTM, Ducati, Vespa...
✅ Ắc quy phụ xe Mercedes E240 2004, ML250 dầu 2013, S400 2015, S500 2014, ...
✅ Ắc quy đã có điện, sử dụng đươc ngay không phải sạc
✅ Kích thước: Dài 150mm, Rộng 87mm, Cao 130mm.
✅ Trọng lượng: ~ 4kg.
✅ Bảo hành 6 tháng kể từ ngày mua hàng
- Nhà Sản xuất & Xuất Khẩu: FENGFAN CO., LTD
- Địa chỉ: No 8, Fuchang Road, Baoding, Heibei Province, China
- Xuất Xứ: Trung Quốc
- Nhà NK & Phân Phối: CTY TNHH TM Phước Châu – CN Bình Tân
- Địa chỉ: 486 Kinh Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân.
CAM KẾT SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG 100% - NGUỒN GỐC RÕ RÀNG - ĐẠT CHUẨN CHẤT LƯỢNG CAO!
Hình ảnh sản phẩm